เครื่องเลมินฟิล์ม 2 เมตร เครื่องเลมินแผ่นฟอง PE ขาว สําหรับกระจกแผ่นเหล็ก
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Osmanuv |
| ได้รับการรับรอง: | ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น: | OSM-FM-1320-I |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 30 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเคลือบอัตโนมัติ | ความเร็ว: | 5-20m / นาที |
|---|---|---|---|
| ความยาว: | 2ม | ทิศทางการเดิน: | จากซ้ายไปขวา |
| สี: | สีขาว | ไฮฮี่: | คอนเวียร์เบิร์ท 850 ± 30 มากกว่าพื้น |
| เน้น: | เครื่องเคลือบฟิล์มสีขาว,เครื่องเคลือบฟิล์ม 2m,เครื่องเคลือบแผ่นโฟม pe สีขาว |
||
รายละเอียดสินค้า
เครื่องเลมินฟิล์ม 2m เครื่องเลมินแผ่นฟอง PE ขาว สําหรับกระจกแผ่นเหล็ก
1.5KW 2m/Min จุด UV การพิมพ์ ลายเคลือบเครื่อง PVC คอนเวียร์
ดาวน์โหลดเอกสารทางเทคนิค (PDF)
ข้ออ่อนแอของเครื่องป้องกันสนิม, ป้องกันการกัดกร่อน, ความสวยงาม, และการเปลี่ยนแปลงวัสดุด้วยตัวเองคือคุณภาพของเคลือบเป็นหนึ่งในด้านสําคัญของคุณภาพโดยรวมของสินค้าคุณภาพภายนอกของผลิตภัณฑ์ไม่เพียงแต่สะท้อนผลงานป้องกันและตกแต่งของผลิตภัณฑ์แต่ยังเป็นปัจจัยสําคัญในการกําหนดค่าของสินค้า
รายละเอียดเทคนิค
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเลมินฟิล์มและเครื่องตัดฟิล์มอัตโนมัติสองสถานที่ |
| รุ่น: | OSM-FM-1320Z |
| ลักษณะ: | ภาพยนตร์สถานที่สองตัว, การใช้งานที่สลับกัน, ทําให้การทํางานต่อเนื่องของสายการผลิตไม่หยุด; ระบบตัดภาพยนตร์อัตโนมัติ |
| ความกว้างในการทํางานที่มีประสิทธิภาพ: | ขนาด 1320 mm |
| วงล้อขนส่ง: | ใช้ท่อสแตนเลส 45# ที่เชื่อมโดย CO2, หลังจากการดับและความเข้มแข็ง, พื้นผิวถูกบดและถัก. มันมีความสมดุลแบบไดนามิก, การหลุดออกน้อยกว่า 0.03 มม.พื้นผิวเคลือบด้วยโครมแข็ง, และล้อการขนส่งใช้การขนส่งเชื่อมต่อตรง plug-in, ซึ่งสามารถบูรณาการกับมอเตอร์ขับเคลื่อนได้จริง.และไต้หวัน Delta เครื่องแปลงความถี่ควบคุมความเร็วของม้วนยาง, ที่ควบคุมได้ที่ 2-20M/min |
| ส่วนประกอบไฟฟ้า: | สอดคล้องกับมาตรฐาน CE เครื่องใช้ไฟฟ้าความดันต่ําเป็นของแบรนด์ Shanghai Schneider |
| พลังงานทั้งหมด: | 1.5KW |
| โลเตจ: | 360-410 โวลต์ สามเฟสสี่สาย 50 Hz |
ภาพสินค้า
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
Q: คุณเป็นบริษัทค้าหรือผู้ผลิต?
A: เราเป็นผู้ผลิตมีสิทธิการนําเข้าและส่งออกที่อิสระจากการค้าต่างประเทศ โรงงานของเราตั้งอยู่ในกวนดง, จีน
คําถาม: ผมรู้ได้อย่างไรว่าเครื่องของคุณมีคุณภาพดี?
A: อย่างแรก, เราจะมีตัวอย่างของคุณสําหรับการทดลองบนเครื่องจักรของเรา, และทําวิดีโอให้คุณดูการทดสอบ, การเยี่ยมชมโรงงานยังมี. นอกจากนี้สินค้าของเราถูกใช้อย่างแพร่หลายในประเทศจีน,เอเชียตะวันออกเฉียงใต้อเมริกาใต้ และยุโรป
ถาม: คุณได้รับการรับรองอะไรบ้าง?
A: ผลิตอย่างสมบูรณ์แบบตามมาตรฐาน GMP & ISO และผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการรับรอง CE สําหรับการส่งออก
Q: การรับประกันคุณภาพของคุณคืออะไร?
ตอบ: รับประกัน 1 ปี การบํารุงรักษาและการสนับสนุนทางเทคนิคตลอดชีวิต
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้










