สายการผลิตเข็มขัดขนส่งที่สามารถปรับแต่งได้อย่างมีประสิทธิภาพสูง สําหรับอุตสาหกรรมอัตโนมัติ
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | OSMANUV |
| ได้รับการรับรอง: | ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น: | OSM-GR-1320# |
| เอกสาร: | stain steel convey belt mac...ne.pdf |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 30~45 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t |
| สามารถในการผลิต: | การเจรจาต่อรอง |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| การรับประกัน: | 1 ปี | วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|---|---|
| เข็มขัด: | ยาง | การทำงาน: | ขนส่ง |
| ระบบควบคุม: | บมจ | คุณสมบัติ: | ประหยัดพลังงาน |
| ความเร็วในการทำงาน: | ปรับได้ 5-20M / นาที | รายการ: | เครื่องสายพานลำเลียง |
| เน้น: | เครื่องสายพานลำเลียงแบบปรับแต่งได้,สายพานลำเลียงระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม,สายการผลิตลำเลียงประสิทธิภาพสูง |
||
รายละเอียดสินค้า
สายการผลิตสายขนส่งเชือกแบบอัตโนมัติเต็มที่นี้ถูกออกแบบมาเพื่อทําให้การทํางานของวัสดุง่ายขึ้น ปรับปรุงการผลิต และลดแรงงานมือและอุตสาหกรรมโลจิสติกการปรับแต่งให้เหมาะสมกับการวางแผนโรงงานและชนิดวัสดุที่แตกต่างกัน
- สถานีบรรทุก
- ระบบเข็มขัดขนส่งหลัก
- หน่วยคัดเลือกและตรวจสอบ
- ส่วนการบรรจุสินค้าอัตโนมัติ
- พานีลควบคุมที่มี HMI touchscreen
- เซ็นเซอร์ความปลอดภัยและระบบหยุดฉุกเฉิน
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความกว้างของเข็มขัดขนส่ง | 300mm-1500mm (สามารถปรับแต่ง) |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 0.5-30 m/min (ปรับได้) |
| พลังงาน | 220V/380V, 50Hz (ตัวเลือกตามต้องการ) |
| วัสดุกรอบ | สแตนเลสคาร์บอน / สแตนเลสไร้ขัด |
| ระบบควบคุม | PLC + HMI อินเตอร์เฟซ |
| ประเภทเครื่องยนต์ | มอเตอร์เซอร์โว / แอค (ไม่จํากัด) |
| ความจุ | ขนาดสูงสุด 2000 kg/hr |
| ระดับเสียง | < 65 dB |
- การประกอบอิเล็กทรอนิกส์
- อาหารและเครื่องดื่ม Packaging
- การจัดการชิ้นส่วนรถยนต์
- โลจิสติกส์และการจําหน่ายการค้าอิเล็กทรอนิกส์
ระบบขนส่งทุกระบบสามารถปรับแต่งได้ในขนาด ความเร็ว วัสดุ และการวางแผน การบูรณาการกับแขนหุ่นยนต์ ระบบการมองเห็น และโมดูลไอโอทีที่สมาร์ท
- การออกแบบแบบโมดูลสําหรับการติดตั้งแบบยืดหยุ่น
- ระบบมอเตอร์ประหยัดพลังงาน
- การติดตามในเวลาจริง ด้วยการบูรณาการ IoT
- ตัวเลือกเข็มขัดกันคลื่นและกันสวม
- ความปลอดภัยที่สอดคล้องกับมาตรฐาน CE / ISO
- บริการปรึกษาการออกแบบแบบแบบฟรี
- การติดตั้งและการฝึกอบรมในสถานที่
- การรับประกัน 12 เดือน พร้อมการสนับสนุนทางเทคนิคตลอดชีวิต
- จําหน่ายอะไหล่ภายใน 72 ชั่วโมงทั่วโลก
- การบรรจุกระเป๋าไม้ที่ปลอดภัย
- การจัดส่งทั่วโลก ด้วยทางเลือกการขนส่งทางทะเล/ทางอากาศ
- คู่มือการติดตั้งและวีดีโอทูตอเรียลรวม
A1: ใช่ครับ ขนาดทั้งหมดสามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการของโรงงานของคุณ
A2: เราให้การสนับสนุนการบูรณาการกับสายและระบบ PLC ที่มีอยู่
A3: รุ่นมาตรฐานส่งภายใน 15 วัน; ยูนิตตามสั่งภายใน 20-30 วัน.








