อุปกรณ์ระบายแสง UV หลากหลาย 1000W การควบคุมอุณหภูมิพลังงาน
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Osmanuv |
| ได้รับการรับรอง: | ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น: | OSM-UVC20-500A |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 45 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต: | ตามความต้องการของลูกค้า |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ขนาด: | 120*80*50ซม | โหมดควบคุมตัวจับเวลา: | คู่มือ/อัตโนมัติ |
|---|---|---|---|
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ: | ±1°C | ความเข้มของรังสี: | ≥90มิลลิวัตต์/ซม.2 |
| พลัง: | 1,000W | เวลาการฉายรังสี: | 0-99 นาที |
| พื้นที่ฉายรังสี: | 60*60ซม | พาวเวอร์ซัพพลาย: | ไฟ AC220V |
รายละเอียดสินค้า
เครื่องฉายแสง UV เป็นเครื่องผลิตรังสี UV ที่มีพลังงานสูง และถูกออกแบบมาเพื่อให้มีแหล่งแสง UV ที่น่าเชื่อถือและมีประสิทธิภาพมีระยะการควบคุมเวลา 0-99 นาที ด้วยความแม่นยํา ± 1 นาที และไฟฟ้า AC220V, เครื่องนี้ให้ความเข้มข้นของการฉายแสง ≥ 90mw / cm2 สําหรับความสามารถแสง UV ที่แข็งแรงและน่าเชื่อถือ
- ชื่อสินค้า:เครื่องฉายแสง UV
- โหมดควบคุมเวลา:มือ / อัตโนมัติ
- ความแม่นยําในการควบคุมอุณหภูมิ:± 1°C
- ความแม่นยําในการควบคุมเวลา:± 1 นาที
- ระยะควบคุมอุณหภูมิ:0-99°C
- ระยะควบคุมเวลา:0-99 นาที
- อุปกรณ์แหล่งแสง UV:เครื่องผลิตแสง UV
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องฉายแสง UV |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| พลังงาน | AC220V |
| ความยาวคลื่น | 365nm |
| โหมดควบคุมเวลา | มือ / อัตโนมัติ |
| ระยะควบคุมเวลา | 0-99 นาที |
| ระยะเวลาในการฉายแสง | 0-99 นาที |
| ความแม่นยําในการควบคุมอุณหภูมิ | ± 1°C |
| ระบบควบคุมอุณหภูมิ | มือ / อัตโนมัติ |
| ความเข้มข้นของการฉายรังสี | ≥ 90mw/cm2 |
เครื่องฉายรังสี UV OSM-UVC20-500A ของ Osmanuv เป็นเครื่องผลิตและส่งรังสี UV ที่มีประสิทธิภาพสูง พร้อมด้วยแหล่งแสง UV ที่มีพลังสูงการใช้เทคโนโลยีการออกแบบและการผลิตที่ทันสมัย, มันให้บริการแหล่งแสงสีอัลตรไวโอเล็ตที่น่าเชื่อถือ สําหรับการรักษาทางการแพทย์ การทดลองทางวิทยาศาสตร์ การผลิตอุตสาหกรรม และการใช้งานอื่นๆ
- ชื่อแบรนด์ออสมานูฟ
- เลขรุ่น:OSM-UVC20-500A
- สถานที่กําเนิด:จีน
- การรับรอง:ISO9001
- จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา:1 ชุด
- ราคา:สามารถต่อรองได้
- รายละเอียดบรรจุ:กล่องไม้
- ระยะเวลาการจัดส่ง:45 วันทําการ
- เงื่อนไขการชําระเงินT/T, Western Union
- ความสามารถในการจําหน่าย:ตามความต้องการของลูกค้า
- พลังงาน1000W
บริการสนับสนุนที่ครบวงจรรวมถึงสายสนับสนุนทางเทคนิคที่ใช้ฟรีตลอด 24 ชั่วโมง 7 วัน 7 เดือน, แพลตฟอร์มสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์, บริการแก้ไขปัญหาและซ่อมแซมในสถานที่, การบํารุงรักษาและการฝึกอบรมสินค้าการตรวจสอบและปรับปรุงเป็นประจํา, การอัพเดทซอฟต์แวร์ระยะสั้น และการรับประกันชิ้นส่วนและแรงงานทั้งหมด
เครื่องฉายแสง UV ถูกบรรจุไว้ในกล่องกระดาษกระดาษที่มีผงภายในสําหรับการป้องกันระหว่างการขนส่งพัสดุถูกตราด้วยสติ๊กเกอร์ความอ่อนแอ และส่งผ่านผู้ขนส่งสินค้า พร้อมให้ข้อมูลประกันและการติดตาม.







