6.8KW W550mm สายพานลำเลียงเครื่องบ่ม UV ระบบระบายความร้อนด้วยอากาศ
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Osmanuv |
| ได้รับการรับรอง: | ISO9001 And CE |
| หมายเลขรุ่น: | OSM-UVA-303D |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 35-45 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต: | ตามความต้องการของลูกค้า |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| น้ำหนัก: | 380 กิโลกรัม | การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ | ชื่อสินค้า: | เครื่องบ่มยูวี |
| กำลังทั้งหมด: | 6.8กิโลวัตต์ | หลอดยูวี: | สอง |
| ระบบทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยอากาศ | ||
| เน้น: | เครื่องบ่ม UV 6.8KW,เครื่องบ่ม UV W550mm,เครื่องบ่มพื้น UV 6.8KW |
||
รายละเอียดสินค้า
6.8KW W550mm คอนเวียร์เบลท์ เครื่องบํารุง UV ระบบเย็นอากาศ
ภาพรวมสินค้า
เครื่องบํารุง UV อุตสาหกรรมนี้ถูกออกแบบมาเพื่อบํารุงพื้นผิวขององค์ประกอบอิเล็กทรอนิกส์, สี UV, และการใช้งานกาว. มีระบบปรับปรุงอากาศที่ทันสมัยและควบคุมความแม่นยํา.
รายละเอียดเทคนิค
| ชื่อสินค้า | เครื่องบํารุงแสง UV |
| รุ่น | ประเภท GX-UV-303 |
| รายละเอียด | ความยาว 2400mm × กว้าง 850mm × สูง 1780mm (สามารถปรับแต่ง) |
| วัสดุ | S41 เปลือกแผ่นเหล็ก ความหนา 1.5 มิลลิเมตร การบํารุงผิวเคลือบผิวสีฝุ่นไฟฟ้า |
| หลอดไฟ | หลอด UV 3KW สามหลอดที่มีความสูงและมุมปรับในเตา UV |
| คอนเวียร์เบลท์ | ความกว้างของตา 550 มิลลิเมตร, เข็มขัดตาดําที่มีความทนทานต่ออุณหภูมิสูง, ป้องกันฝุ่น / รดและทําความสะอาดง่าย |
| ความสูงในการทํางาน | 200mm (ความสูงทางเข้า/ทางออก: 20mm-200mm) |
| ระบบควบคุมความเร็ว | ไต้หวัน Likun เครื่องควบคุมความเร็วที่มีความเร็วปรับได้ 1-10 เมตร และจอแสดงความเร็ว LED |
| ระบบเย็น | แฟน Kyushu HP สําหรับการระบายอากาศและการระบายความร้อน |
| เครื่องสะท้อนแสง | โครงสร้างจากอลูมิเนียม ด้วยเลนส์สะท้อนแสงจากประเทศเยอรมนี Alanod เพิ่มประสิทธิภาพการสะท้อนแสง UV 38% |
คุณสมบัติการควบคุมและความปลอดภัย
- ระบบควบคุมหลอดไฟอิสระ พร้อมเครื่องบันทึกเวลาใช้งาน LCD
- การกันความร้อนจากแผ่นเหล็ก 2 ชั้นในส่วนยูวี
- ส่วนประกอบไฟฟ้าระดับพรีเมียม: Chint contactor, CKC delay, Izumi switches, OMRON relay
- อุปกรณ์ความปลอดภัยครบวงจร: เครื่องตัดวงจรต่อการรั่วไหล สวิทช์ฉุกเฉิน ฟิวส์ แทรนฟอร์เมอร์ ป้องกันการอ้วนของมอเตอร์
- สอดคล้องกับมาตรฐานความปลอดภัยแห่งชาติ
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
คุณเป็นบริษัทพาณิชย์หรือผู้ผลิต?
เราเป็นผู้ผลิตที่มีสิทธิการนําเข้าและส่งออกอิสระ ตั้งอยู่ที่กวนดง ประเทศจีน
ผมสามารถตรวจสอบคุณภาพเครื่องของคุณได้อย่างไร?
เราให้การทดสอบตัวอย่างด้วยเอกสารวีดีโอ และต้อนรับการเยี่ยมชมโรงงาน ผลิตภัณฑ์ของเราถูกใช้ทั่วโลกทั่วจีน เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ อเมริกาใต้ และยุโรป
คุณมีใบรับรองอะไรบ้าง?
การผลิตตามมาตรฐาน GMP & ISO พร้อมรับรอง CE สําหรับการส่งออก
การรับประกันคุณภาพของคุณคืออะไร?
การรับประกัน 1 ปี พร้อมการบํารุงรักษาและสนับสนุนทางเทคนิคตลอดชีวิต
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้



