Two Lamp UV Curing Machine for Wooden Furniture Surface Drying High-Intensity Instant Curing System
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | OSMANUV |
| ได้รับการรับรอง: | ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น: | OSM-UV-1320 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์ไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 35 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t |
| สามารถในการผลิต: | การเจรจาต่อรอง |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/50Hz | เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|---|---|
| ขนาด (ล*ก*ส): | ขนาดที่กำหนดเอง 1900 * 2230 * 1410 มม. 1000 * 2575 * 1750 มม. 1200 * 620 * 550 มม. (ยาว * กว้าง * สู | เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ, กึ่งอัตโนมัติ, คู่มือ, อื่น ๆ |
| การรับประกัน: | 1 ปี | พลัง: | 3KW, 16KW, 65.3KW, 4.2kW, 0.75kW/220V/50Hz |
| ความเร็วในการเคลือบ: | ปรับได้ 1-15 เมตร/นาที | ความกว้างการเคลือบ: | 1320มม |
| เน้น: | UV curing machine for wooden furniture,two lamp UV curing system,high-intensity instant UV curing machine |
||
รายละเอียดสินค้า
เครื่องบํารุงความแข็ง UV สําหรับเครื่องเฟอร์นิเจอร์ไม้
ปริมาตรเทคนิค
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | OSM-UV-1320 |
| โคมไฟ UV | 2 x 10 kW |
| ความกว้างจริง | ขนาด 1320 mm(สามารถปรับแต่งได้) |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 1-15 m/min |
| ความแรงสูงสุด | 1200 mW/cm2 |
| พลังงาน | 380V / 3Phase / 50Hz |
| อายุการใช้งานของโคมไฟ | 2000 ชั่วโมง |
การใช้งาน
การปรับแต่ง
- สามารถปรับแต่งได้ความกว้างของการบํารุงจาก 800mm ถึง 1800mm
- สามารถปรับแต่งได้พลังงานและความเข้มของหลอดไฟ
- สามารถปรับแต่งได้การบูรณาการประเภทขนส่ง
ลักษณะ
- การออกแรงสูงของหลอดไฟสองหลอด
- ความสามารถในการรักษาความแข็งทันที
- การใช้งานที่ประหยัดจากพลังงาน
- ระบบเปลี่ยนหลอดไฟง่าย
การสนับสนุนและบริการ
- คําแนะนําการติดตั้งมืออาชีพ
- การฝึกอบรมผู้ประกอบการอย่างครบถ้วน
- ระยะเวลาการรับประกัน 18 เดือน
- การสนับสนุนการวินิจฉัยทางไกล
การบรรจุและการขนส่ง
- กล่องบรรจุไม้เสริม
- การปรับความแรงกระแทกภายใน
- ผนังภายนอกที่ทนต่ออากาศ
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
คําถาม: ระยะเวลาการรักษาแบบปกติสําหรับการเคลือบไม้คืออะไร?
ตอบ: การเคลือบไม้ส่วนใหญ่จะรักษาได้อย่างสมบูรณ์แบบภายใน 2-5 วินาที ด้วยความเร็วที่เหมาะสมที่สุด
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




