เครื่องเคลือบโรลเลอร์คู่แบบกะทัดรัด พร้อมการปรับระยะห่างด้วยมือและการเปลี่ยนโรลเลอร์อย่างรวดเร็วสำหรับการเคลือบที่แม่นยำ
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | OSMANUV |
| ได้รับการรับรอง: | ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น: | OSM-SG-600 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 30 ~ 40 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | การเจรจาต่อรอง |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์เคลือบลูกกลิ้ง | ลูกกลิ้งเคลือบ: | เส้นผ่านศูนย์กลางที่ใช้: ¢ 250 มม |
|---|---|---|---|
| คุณสมบัติเพิ่มเติม: | ควบคุมความตึงอัตโนมัติ ระบบเปลี่ยนลูกกลิ้งอย่างรวดเร็ว | น้ำหนัก: | โดยทั่วไป 800-1500 กก |
| การรับประกัน: | หนึ่งปี | การใช้พลังงาน: | 2กิโลวัตต์ |
| เงื่อนไข: | ใหม่ | การใช้ในอุตสาหกรรม: | บรรจุภัณฑ์ การพิมพ์ อิเล็กทรอนิกส์ สิ่งทอ |
| เน้น: | เครื่องเคลือบม้วนคู่ขนาดเล็ก,เครื่องปรับช่องว่างด้วยมือ,อุปกรณ์เคลือบเปลี่ยนม้วนเร็ว |
||
รายละเอียดสินค้า
ระบบขนาดเล็กและประหยัดพื้นที่นี้ประกอบด้วย:
- โต๊ะอาหารด้วยมือหรือเครื่องยนต์สําหรับแผ่นและแผ่นขนาดเล็ก
- หัวเคลือบกลมสองม้วนขนาดเล็ก✅รวมในโมดูลเดียว
- การปรับช่องว่างด้วยมือ ด้วยการอ่านดิจิตอลความแม่นยํา ± 0.01 มม
- ช่องหุ้มคันมือหรือ servo roller(ตัวเลือกที่มี)
- การหมุนเวียนเคลือบขนาดเล็ก✅ ถัง 5 - 10 ลิตร ปั๊มมือหรือฉีด
- ตู้ระบายน้ําและบานล้างสารละลาย
- PLC หรือการควบคุมด้วยมือ(ตัวเลือกพื้นฐานหรือระดับสูง)
- หน่วยรักษา✅ โคมไฟ UV LED แบบเลือก (บนโต๊ะ) หรือเตาอบ IR ขนาดเล็ก
- ตารางการให้อาหารออก✅ พร้อมเตียงแห้ง
ส่วนที่ติดต่อทั้งหมดเป็นสแตนเลส และเครื่องสามารถวางบนบันไดห้องปฏิบัติการหรือฐานเคลื่อนไหว
นี่เครื่องเคลือบกระบอกยางยางคู่ได้ถูกออกแบบมาเพื่อการผลิตชุดเล็ก ห้องปฏิบัติการ R&D การสร้างต้นแบบ และสายทดลองที่ความยืดหยุ่นและความสะดวกในการใช้งานเป็นสิ่งสําคัญ ไม่เหมือนกับเครื่องเคลือบอุตสาหกรรมขนาดใหญ่ เครื่องนี้ใช้พื้นที่พื้นที่น้อย (ประมาณ 1.5 m × 0.8 m) แต่ยังให้บริการเทคโนโลยีการเคลือบความละเอียดคู่ม้วนเดียวกันมันเหมาะสําหรับการเคลือบแผ่นโลหะขนาดเล็ก ตัวอย่างไม้ คูปองประกอบ และแผ่นตกแต่งขนาดกว้างถึง 600 มิลลิเมตร
เครื่องมีระบบปรับช่องว่างด้วยมือด้วยการอ่านไมโครเมตรดิจิตอล ทําให้ผู้ประกอบการสามารถกําหนดช่องว่างในการวัดและการใช้งานได้อย่างรวดเร็วจาก 0 ถึง 5 มิลลิเมตร ด้วยความละเอียด 0.01 มิลลิเมตรรอลเลอร์การใช้งานมีให้เลือกหลายความแข็ง, และชุดม้วนทั้งหมดสามารถเปลี่ยนออกในนาทีสําหรับวัสดุการเคลือบที่แตกต่างกัน
แม้ว่าขนาดจะคอมแพคต์ แต่เครื่องนี้สามารถบรรลุความหนาของเคลือบจาก 5 μm ถึง 300 μm โดยมีความแม่นยําที่เทียบได้กับรุ่นอุตสาหกรรม (± 2 μm)มันสมบูรณ์แบบสําหรับการพัฒนารูปแบบการเคลือบสีใหม่การทดสอบพื้นฐานที่แตกต่างกัน หรือการผลิตชุดขนาดเล็กเพื่อการค้าของแผ่นเคลือบตามสั่ง
| ปริมาตร | ค่า / ระยะ |
|---|---|
| ความกว้างในการทํางานสูงสุด | 300 / 400 / 600 มม (สามารถปรับแต่งได้) |
| ระยะความหนาของพื้นฐาน | 1 - 30 มิลลิเมตร |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 0 - 10 m/min (ความเร็วด้วยมือหรือความเร็วแปร) |
| ระยะความหนาของเคลือบ | 5 - 300 μm (สามารถปรับแต่งได้) |
| ความแม่นยําของการเคลือบ | ± 2 μm |
| รอลเลอร์การวัด | เหล็กโครม Ø100 mm |
| รอลเลอร์การใช้งาน | EPDM / NBR / PU, 40-80 โชร์เอ (สามารถปรับแต่งได้) |
| การปรับช่องว่าง | ไมโครเมตรมือ + การอ่านดิจิตอล (0.01 มม.) |
| อุปกรณ์รับรองการทํางาน | เซอร์โม่เตอร์ + การควบคุมจอสัมผัส |
| วัสดุเคลือบ | UV, น้ํา, สารละลาย, น้ํามัน, ผสม (ความแน่นต่ําถึงปานกลาง) |
| จําหน่ายเคลือบ | สายฉีดมือ, ปั๊มระบายอากาศ, หรืออาหารแรงโน้มถ่วงสามารถปรับแต่งได้) |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V / 110V, 50/60Hz, เฟสเดียว (สามารถปรับแต่งได้) |
| การควบคุม | พื้นฐาน (ปุ่ม) หรือ PLC แบบเลือกที่มี HMI ขนาดเล็ก |
| ขนาด (L × W × H) | 1200 × 800 × 600 มิลลิเมตร (สําหรับความกว้าง 400 มิลลิเมตร) |
| น้ําหนัก | 180 - 350 kg |
| ความปลอดภัย | การหยุดฉุกเฉิน, ป้องกันโรเลอร์, การล็อคความปลอดภัย (ไม่จําเป็น) |
- R & D และห้องปฏิบัติการการพัฒนาเคลือบสีใหม่สําหรับโลหะ, ไม้, พลาสติก
- การสร้างต้นแบบการผลิตปริมาณเล็ก ๆ ของตัวอย่างที่เคลือบเพื่อการอนุมัติของลูกค้า
- การผลิตชุดเล็ก✅ เฟอร์นิเจอร์ตามสั่ง ตัวอย่างสถาปัตยกรรม แผ่นศิลปะ
- สถาบันการศึกษาการสอนเทคโนโลยีการเคลือบ
- เส้นทางซ่อมและปรับปรุง✅ ผิวเคลือบใหม่พื้นที่เล็ก ๆ หรือชุด
- การผลิตแผ่นทดสอบสําหรับการควบคุมคุณภาพและการทดสอบการติดตาม
การเคลือบคอมแพคต์สามารถปรับปรุงได้อย่างสูง สําหรับความต้องการ R & D ที่หลากหลาย:
- ความกว้างในการทํางานที่สามารถปรับแต่งได้จาก 100 มิลลิเมตร (ขนาดห้องทดลอง) ถึง 600 มิลลิเมตร (ขนาดทดลอง)
- วัสดุและความแข็งของม้วนที่สามารถปรับแต่งได้✅มีชุดม้วนเปลี่ยนเร็ว
- การปรับช่องว่างที่สามารถปรับแต่งได้✅มือ (มาตรฐาน) หรือเซอร์โวควบคุม (R & D ความแม่นยํา)
- จําหน่ายเคลือบที่สามารถปรับแต่งได้ปั๊มฉีด, ปั๊มหมุน, หรืออาหารแรงโน้มถ่วง
- ประเภทขนส่งที่สามารถปรับแต่งได้✅ เข็มขัด, รอลเลอร์, หรือเลื่อนด้วยมือ
- โมดูลการรักษา UV LED บนเบนจ์✅ 365/395 nm พลังงานปรับ
- การบันทึกข้อมูลแบบเลือกการส่งออกพารามิเตอร์การเคลือบแบบ USB
- ความดันที่สามารถปรับแต่งได้110V สําหรับอเมริกาเหนือ 220V สําหรับอื่นๆ
- สีและแบรนด์ที่สามารถปรับเปลี่ยนได้สําหรับ OEM หรือการบูรณาการห้องปฏิบัติการ
- รอยเท้าที่กระชับตัวหน่วยงานที่ใช้งานในโรงงาน
- ความแม่นยําของม้วนคู่เทคโนโลยีเดียวกับเครื่องเคลือบอุตสาหกรรมขนาดใหญ่
- ช่องว่างมือหรือ servo flexible สําหรับการทดลอง R & D
- เปลี่ยนม้วนเร็ว√ เปลี่ยนม้วนใน < 2 นาทีสําหรับวัสดุต่าง ๆ
- ความต้องการปริมาณการเคลือบขนาดเล็ก✅ ขนาดเล็กเพียง 50 มิลลิลิตรสําหรับการวิ่ง
- ทําความสะอาดง่ายรางถอนได้ รอลเลอร์ และส่วนที่ติดต่อทั้งหมด
- ค่าเข้าประเทศต่ําเหมาะสําหรับการเริ่มต้นและห้องปฏิบัติการวิจัย
- ความเหมาะสมของสับสราทที่หลากหลายโลหะ ไม้ พลาสติก วัสดุประกอบ
- การบูรณาการบํารุงความแข็งแบบเลือกโคมไฟ UV LED หรือเตาอบ IR ขนาดเล็ก
- ประหยัดพลังงานการใช้พลังงานต่ํา (< 500 W)
- เครื่องพกพาสามารถเคลื่อนไหวระหว่างสถานีทํางานบนกล่อง
- การสนับสนุนทางเทคนิคตลอดชีวิตโทรศัพท์ อีเมล วิดีโอ
- การใช้งานทางไกล✅การแนะนําช่างผ่านการโทรวีดีโอ
- การทดสอบตัวอย่างฟรีส่งแผ่นและเคลือบของคุณ เราเคลือบมันในห้องทดลองของเรา
- การรับประกัน 1 ปี✅ ในส่วนผสมของเครื่องกลและไฟฟ้าทั้งหมด
- ความพร้อมของอะไหล่ส่งทั่วโลกภายใน 48 ชั่วโมง
- การฝึกอบรม✅ รวมโมดูลการฝึกอบรมออนไลน์; มีให้บริการในสถานที่ด้วยค่าธรรมเนียมเพิ่มเติม
- บริการซ่อมคลุมม้วนส่งม้วนที่ใช้แล้วไปสําหรับการเคลือบใหม่
- บรรจุในกระดาษกระดาษเสริมเหล็ก พร้อมปูผสมผงหรือกระเป๋าไม้ขนาดเล็ก
- ประกอบด้วย: คู่มือภาษาอังกฤษ, ใบรับรองการปรับขนาด, ชุดเครื่องมือพื้นฐาน, ผนึกสํารอง
- ส่ง: ส่งทางอากาศด่วน (DHL/UPS/FedEx) หรือ ส่งทางทะเลสําหรับการสั่งซื้อจํานวนมาก
- ระยะเวลา: 10 วัน (มาตรฐาน) 20 วัน (แบบจําเพาะกลมหรือตัวช่วย)
- ขั้นต่ําการสั่งซื้อ: 1 ชิ้น
ทั้งสามรุ่นสามารถปรับแต่งได้อย่างเต็มที่ในความกว้างในการทํางาน วัสดุม้วน วิธีการปรับช่องว่าง และลักษณะการควบคุมความหนาของเคลือบเป้าหมาย, วัสดุเคลือบ, และความเร็วสายที่ต้องการ.การทดสอบการเคลือบตัวอย่างฟรีส่งแผ่นของคุณ และเราจะให้ตัวอย่างเคลือบ และรายงานกระบวนการ







